
[Intro] Ìbẹ̀rẹ̀ (Ìkíni): Fún gbogbo ìjọ CCC Oluwaseyi Parish Àti gbogbo ẹni tí ń gbọ́ orin yìí Ẹ gbọ́ ohùn mi pẹ̀lú ìfẹ́ (o) [Verse 1] Ẹ̀gbọ́n mi Arábìnrin mi Gbọ́ ohùn mi Àkókò ń lọ Ọjọ́ ń sáré lọ Ayé yìí kì í pé Bí ojú àlá Jésù ń bọ̀ Ṣé o ti ṣètán? [Pre-Chorus] Má ṣe sun nínú ẹ̀ṣẹ̀ Má ṣe dákẹ́ nínú òkùnkùn Ìfẹ́ Rẹ̀ ń pè ọ́ lónìí Ṣí ọkàn rẹ sí i (wo ọ́ sárá) [Chorus] Ronúpìwàdà o Jésù ń bọ̀ Padà sọdọ̀ Rẹ̀ kí o má bà jìnà Ìgbà àánú ṣì wà báyìí Jésù Kristi ń pè ọ́ Ronúpìwàdà o [Verse 2] Ẹ̀mí ń ké Ó ń wí nínú rẹ Má pa ohùn rẹ mọ́ Má fọkàn títì Tó bá di òru A kì í ṣiṣẹ́ mọ́ Ó dájú pé òní kì í dà bí ọ̀la [Pre-Chorus] Má ṣe sun nínú ẹ̀ṣẹ̀ Má ṣe dákẹ́ nínú òkùnkùn Ìfẹ́ Rẹ̀ ń pè ọ́ lónìí Ṣí ọkàn rẹ sí i (má sé tán) [Chorus] Ronúpìwàdà o Jésù ń bọ̀ Padà sọdọ̀ Rẹ̀ kí o má bà jìnà Ìgbà àánú ṣì wà báyìí Jésù Kristi ń pè ọ́ Ronúpìwàdà o [Chorus] Ronúpìwàdà o Jésù ń bọ̀ Padà sọdọ̀ Rẹ̀ kí o má bà jìnà Ìgbà àánú ṣì wà báyìí Jésù Kristi ń pè ọ́ Ronúpìwàdà o (o sì ń pè ọ́)
